WPML_EXPORT - en to vi translation catalogue (750 entries)

en:  - everything you need to know about using CRED
vi: - mọi điều bạn cần biết về sử dụng CRED

en:  - learn to use CRED by experimenting with fully-functional learning sites
vi: - học cách sử dụng CRED bằng cách thử nghiệm các trang web học tập có tính năng đầy đủ

en:  - online help by support staff
vi: - trợ giúp trực tuyến từ nhân viên hỗ trợ

en:  seconds.
vi: giây.

en: %1$s of %2$s
vi: %1$s của %2$s

en: %s Description
vi: %s Mô tả

en: %s Excerpt
vi: %s Trích dẫn

en: %s Name
vi: %s Tên

en: %s Parent
vi: %s mục cha/mẹ

en: %sTo see the preview, you need to allow this page to show popups.%sHow to enable popups in your browser%s
vi: %sĐể xem trước, bạn cần cho phép trang này hiển thị cửa sổ mở nhanh.%sCách thức kích hoạt cửa sổ mở nhanh trong trình duyệt của bạn%s

en: (Create a new-post form first)
vi: (Tạo biểu mẫu bài viết mới trước)

en: (Create a new-user form first)
vi: (Tạo biểu mẫu người dùng mới trước)

en: (Create an edit-post form first)
vi: (Tạo biểu mẫu chỉnh sửa bài viết trước)

en: (Create an edit-user form first)
vi: (Tạo biểu mẫu chỉnh sửa người dùng trước)

en: (Logged in User) User Display Name
vi: (Người dùng đã đăng nhập) Tên hiển thị của người dùng

en: (Logged in User) User Login Name
vi: (Người dùng đã đăng nhập) Tên đăng nhập của người dùng

en: - - Select page - -
vi: - - Lựa chọn trang - -

en: - select -
vi: - lựa chọn -

en: -- Choose email field --
vi: -- Chọn trường dữ liệu của email --

en: -- Choose user --
vi: -- Chọn người dùng --

en: -- Choose user id field --
vi: -- Chọn trường ID người dùng --

en: -- Lastname field --
vi: --Trường tên họ --

en: -- Name field --
vi: -- Tên trường dữ liệu --

en: -- Parent --
vi: -- Mục cha --

en: -- Select Post Type --
vi: -- Lựa chọn dạng bài viết --

en: -- Select action --
vi: -- Lựa chọn thao tác --

en: -- Select role --
vi: -- Chọn vai trò --

en: -- Select status --
vi: -- Lựa chọn trạng thái --

en: -- none --
vi: -- không --

en: --- not set ---
vi: --- chưa thiết lập ---

en: AJAX submission
vi: Gửi AJAX

en: Access Control
vi: Điều khiển Truy cập

en: Access Settings
vi: Cài đặt Access

en: Actions
vi: Thao tác

en: Add
vi: Thêm

en: Add Another
vi: Thêm mục khác

en: Add Generic Fields
vi: Thêm trường dữ liệu chung

en: Add New
vi: Thêm mới

en: Add New CRED Post Form
vi: Thêm Biểu mẫu Bài viết CRED mới

en: Add New CRED User Form
vi: Thêm Biểu mẫu Người dùng CRED mới

en: Add Post Fields
vi: Thêm trường dữ liệu bài viết

en: Add User Fields
vi: Thêm các Trường Người dùng

en: Add condition by field
vi: Thêm điều kiện theo trường dữ liệu

en: Add new content
vi: Thêm nội dung mới

en: Add new notification
vi: Thêm thông báo mới

en: Add new taxonomy message
vi: Thêm tin nhắn thẻ taxonomy mới

en: Add notifications to automatically send email after submitting this form.
vi: Thêm các thông báo để tự động gửi email sau khi gửi biểu mẫu này.

en: Add option
vi: Thêm tùy chọn

en: Add taxonomy term
vi: Thêm cụm từ của thẻ taxonomy

en: Add term
vi: Thêm thuật ngữ

en: Additional Options:
vi: Tùy chọn bổ sung:

en: Additional Recipients:
vi: Người nhận bổ sung:

en: Additional field conditions:
vi: Các điều kiện trường dữ liệu bổ sung:

en: Additional notification recipients
vi: Thông báo bổ sung cho người nhận

en: Adds Image Captcha to your forms to prevent automatic submision by bots
vi: Thêm Captcha ảnh vào các biểu mẫu của bạn để ngăn chặn các bot gửi tự động

en: Administrator Role not found! CRED Users capabilities will not work
vi: Không tìm thấy Quyền Quản trị viên! Các tính năng Người dùng CRED sẽ không hoạt động

en: Administrator Role not found! CRED capabilities will not work
vi: Không tìm thấy Quyền Quản trị viên! Các chức năng của CRED không hoạt động

en: After inserting it, you can style and edit the form content using the editor.
vi: Sau khi chèn, bạn có thể tạo kiểu và chỉnh sửa nội dung biểu mẫu bằng trình soạn thảo.

en: After user submits this form:
vi: Sau khi người dùng gửi biểu mẫu này:

en: After visitors submit this form:
vi: Sau khi khách truy cập gửi biểu mẫu này:

en: All
vi: Tất cả

en: All are true
vi: Tất cả đều đúng

en: All changes saved
vi: Đã lưu tất cả thay đổi

en: All forms
vi: Tất cả biểu mẫu

en: Allow Media Insert button in Post Content Rich Text Editor
vi: Cho phép nút Chèn Media trong Trình soạn thảo văn bản giàu nội dung của bài viết

en: An error occurred please try again
vi: Đã phát sinh lỗi, vui lòng thử lại

en: Any is true
vi: Bất kỳ điều kiện nào đúng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: April
vi: Tháng Tư

en: Archive
vi: Lưu trữ

en: Archives
vi: Lưu trữ

en: Are you sure that you want to delete the selected forms?
vi: Bạn có chắc là bạn muốn xóa các biểu mẫu đã chọn?

en: Are you sure that you want to delete the selected user forms?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa các biểu mẫu người dùng được chọn?

en: Are you sure that you want to delete this form?
vi: Bạn có chắc là bạn muốn xóa biểu mẫu này?

en: Are you sure that you want to delete this user form?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa biểu mẫu người dùng này?

en: Are you sure to delete this file ?
vi: Bạn có chắc muốn xóa tập tin này?

en: Are you sure you want to delete this form?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa biểu mẫu này?

en: Are you sure you want to delete this post?
vi: Bạn có chắc là bạn muốn xóa bài viết này?

en: Are you sure you want to remove this notification?
vi: Bạn có chắc là bạn muốn xóa thông báo này?

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Audio
vi: Âm thanh

en: August
vi: Tháng Tám

en: Auto-Generate Form
vi: Biểu mẫu tạo tự động

en: Auto-Generate User Form
vi: Tự động tạo Biểu mẫu Người dùng

en: Auto-generate Form Content
vi: Tự động tạo Nội dung Biểu mẫu

en: Autogenerate Nickname
vi: Tự động tạo Biệt danh

en: Autogenerate Password
vi: Tự động tạo Mật khẩu

en: Autogenerate Username
vi: Tự động tạo Tên người dùng

en: Basic
vi: Đơn giản

en: Blue
vi: Xanh

en: Body Codes (click to insert)
vi: Mã Nội dung (nhấp chuột để chèn)

en: Body content is required
vi: Nội dung bài viết là bắt buộc

en: Body of emails
vi: Nội dung của các email

en: Both `User Login Name` and `User Display Name` codes, work only on notifications triggered by a form submission.
vi: Cả 'Tên Đăng nhập Người dùng' và mã 'Tên Hiển thị Người dùng' chỉ hoạt động trên các thông báo được kích hoạt bằng cách gửi biểu mẫu.

en: Build Form
vi: Xây dựng biểu mẫu

en: Build the form using HTML and CRED shortcodes. Click on the <strong>Auto-Generate Form</strong> button to create the form with default fields. Use the <strong>Add User/Post Fields</strong> button to add fields that belong to this post type, or <strong>Add Generic Fields</strong> to add any other inputs.
vi: Xây dựng biểu mẫu bằng các shortcode HTML và CRED. Nhấp vào nút <strong>Tự động Tạo Biểu mẫu</strong> để tạo biểu mẫu bằng các trường dữ liệu mặc định. Sử dụng nút <strong>Thêm Trường Người dùng/Bài viết</strong> để thêm các trường thuộc về dạng bài viết này hoặc <strong>Thêm trường dữ liệu chung</strong> để thêm các mục đầu vào bất kỳ.

en: Bulk Actions
vi: Hành động gộp (Bulk Actions)

en: Buttons
vi: Nút

en: CRED Conditional Expressions
vi: Biểu thức Có điều kiện của CRED

en: CRED Custom Fields
vi: Các trường dữ liệu tùy biến CRED

en: CRED Field Type
vi: Kiểu trường dữ liệu của CRED

en: CRED Forms
vi: Biểu mẫu CRED

en: CRED Help
vi: Trợ giúp về CRED

en: CRED Post Form
vi: Biểu mẫu Bài viết CRED

en: CRED Post Forms
vi: Biểu mẫu Bài viết CRED

en: CRED USers Frontend Access
vi: Truy cập Frontend Người dùng CRED

en: CRED User Field Type
vi: Kiểu Trường Người dùng CRED

en: CRED User Fields
vi: Trường Người Dùng CRED

en: CRED User Form
vi: Biểu mẫu Người dùng CRED

en: CRED User Forms
vi: Biểu mẫu người dùng CRED

en: CRED Users Frontend Access
vi: Truy cập Frontend Người dùng CRED

en: CRED Wizard
vi: Trình hướng dẫn CRED

en: CRED elements in this Module
vi: Các thành phần CRED trong Module này

en: CRED filters the content that is submitted by a form.
vi: CRED lọc nội dung được gửi bằng một biểu mẫu.

en: CRED import summary :
vi: Tóm tắt nhập CRED:

en: CSS Class:
vi: Lớp CSS:

en: CSS editor
vi: Trình soạn thảo CSS

en: Cancel
vi: Hủy

en: Cheatin&#8217; uh?
vi: Đùa ư?

en: Check Documentation for details and examples
vi: Kiểm tra Hướng dẫn sử dụng để biết chi tiết và xem các ví dụ

en: Checkbox
vi: Hộp chọn

en: Checkbox should have a value other than blank!
vi: Hộp chọn phải có giá trị và không được để trống!

en: Checkboxes
vi: Hộp chọn

en: Checked
vi: Đã chọn

en: Checked by default
vi: Đã chọn theo mặc định

en: Child Form Page
vi: Trang biểu mẫu con

en: Choose a specific parent
vi: Chọn mục cha/mẹ cụ thể

en: Choose the type of content this form will create or modify:
vi: Chọn loại nội dung mà biểu mẫu này sẽ tạo hoặc sửa đổi:

en: Choose which form to insert
vi: Chọn loại biểu mẫu cần chèn

en: Clear
vi: Xóa

en: Click to insert the specified shortcode
vi: Bấm để chèn shortcode cụ thể

en: Click to refresh (if settings changed)
vi: Nhấp chuột để làm mới (nếu cài đặt thay đổi)

en: Click to toggle
vi: Nhấp để chuyển

en: Clone
vi: Tạo bản sao

en: Close
vi: Đóng

en: Colorpicker
vi: Công cụ chọn màu

en: Conditional Group
vi: Nhóm điều kiện

en: Conditional expression includes illegal characters
vi: Biểu thức điều kiện chứa các ký tự không hợp lệ

en: Connect
vi: Kết nối

en: Content
vi: Nội dung

en: Content Filter
vi: Bộ lọc nội dung

en: Content Template
vi: Template Nội dung

en: Content of %s (default)
vi: Nội dung của %s (mặc định)

en: Correct conditional expression has not been found
vi: Không tìm thấy biểu thức điều kiện chính xác

en: Could not read the import file.
vi: Không thể đọc tập tin nhập.

en: Create Child Post Link
vi: Tạo Biểu mẫu Bài viết Con

en: Create Custom Post with CRED Form \"%s\"
vi: Tạo Bài viết Tùy biến bằng Biểu mẫu CRED \"%s\"

en: Create Custom User with CRED Form \"%s\"
vi: Tạo Người dùng Tùy biến bằng Biểu mẫu CRED \"%s\"

en: Create new forms using the CRED Wizard
vi: Tạo các biểu mẫu mới bằng Trình hướng dẫn CRED

en: Create new user
vi: Tạo người dùng mới

en: Create user
vi: Tạo người dùng

en: Creating and displaying a CRED form
vi: Tạo và hiển thị biểu mẫu CRED

en: Current Window
vi: Cửa sổ hiện thời

en: Current page
vi: Trang hiện tại

en: Custom Fields
vi: Trường tùy biến

en: Custom Fields Imported
vi: Trường tùy biến đã nhập

en: Custom field deleted.
vi: Trường tùy biến đã bị xóa.

en: Custom field updated.
vi: Trường tùy biến đã cập nhật.

en: Date
vi: Ngày

en: Date/Time
vi: Ngày/Giờ

en: Debug information
vi: Thông tin sửa lỗi

en: December
vi: Tháng Mười Hai

en: Default
vi: Mặc định

en: Default Skypename<br>(default field value):
vi: Skypename mặc định<br>(giá trị trường dữ liệu mặc định):

en: Default URL<br>(default field value):
vi: URL mặc định<br>(giá trị trường dữ liệu mặc định):

en: Default email<br>(default field value):
vi: Email mặc định<br>(giá trị trường dữ liệu mặc định):

en: Default phone<br>(default field value):
vi: Số điện thoại mặc định<br>(giá trị trường dữ liệu mặc định):

en: Default value:
vi: Giá trị mặc định:

en: Delete
vi: Xóa

en: Delete %s
vi: Xóa %s

en: Delete Others Posts using CRED
vi: Xóa Bài viết của người khác bằng CRED

en: Delete Own Posts using CRED
vi: Xóa Bài Viết của bạn bằng CRED

en: Delete Post Link
vi: Xóa Liên kết Bài viết

en: Delete action
vi: Thao tác xóa

en: Delete another post (post ID)
vi: Xóa bài viết khác (ID bài viết)

en: Delete current post (in Loop)
vi: Xóa bài viết hiện thời (trong Vòng lặp)

en: Delete forms not included in the import
vi: Xóa các biểu mẫu không được bao hàm trong tập tin xuất

en: Delete post
vi: Xóa bài viết

en: Deleting..
vi: Đang xóa...

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Description
vi: Miêu tả

en: Disabled
vi: Đã vô hiệu hóa

en: Display Name
vi: Tên hiển thị

en: Display a confirmation message after deleting:
vi: Hiển thị tin nhắn xác thực sau khi xóa:

en: Display a confirmation message before deleting:
vi: Hiển thị tin nhắn xác thực trước khi xóa:

en: Display a message instead of the form...
vi: Hiển thị tin nhắn thay vì hiển thị biểu mẫu...

en: Display the post
vi: Hiển thị bài viết

en: Do not have reCAPTCHA API Keys?
vi: Không có các khóa reCAPTCHA API?

en: Do not have reCAPTCHA API Keys? %sSign Up to use reCAPTCHA API%s
vi: Bạn không có các khóa reCAPTCHA API? %sĐăng ký để sử dụng reCAPTCHA API%s

en: Do not load CRED style sheets on front-end
vi: Không tải các trang kiểu CRED trên front-end

en: Do you want to disable the Wizard for this form only, or disable the Wizard for all future forms as well? <br /><br /><span style=\"font-style:italic\">(You can re-enable the Wizard at the %s Settings Page if you change your mind)</span>
vi: Bạn có muốn tắt Trình Hướng Dẫn chỉ dành cho biểu mẫu này, hoặc tắt Trình Hướng Dẫn dành cho tất cả biểu mẫu trong tương lai? <br /><br /><span style=\"font-style:italic\">(Bạn có thể kích hoạt lại Trình Hướng dẫn tại Trang Cài đặt %s nếu bạn thay đổi ý định)</span>

en: Do you want to go to the home page?
vi: Bạn có muốn đi đến trang chủ?

en: Documentation and Support
vi: Tài liệu và Hỗ trợ

en: Don't show this message again
vi: Không hiển thị tin nhắn này nữa

en: Draft
vi: Nháp

en: E-mail Notifications
vi: Thông báo email

en: Edit
vi: Sửa

en: Edit CRED Post Form
vi: Chỉnh sửa Biểu mẫu Bài viết CRED

en: Edit CRED User Form
vi: Chỉnh sửa Biểu mẫu Người dùng CRED

en: Edit Others Custom Post with CRED Form \"%s\"
vi: Chỉnh sửa Bài viết Tùy biến Khác bằng Biểu mẫu CRED \"%s\"

en: Edit Others Custom User with CRED Form \"%s\"
vi: Chỉnh sửa Người dùng Tùy biến Khác bằng Biểu mẫu CRED \"%s\"

en: Edit Own Custom Post with CRED Form \"%s\"
vi: Chỉnh sửa Bài viết Tùy biến của chính mình bằng Biểu mẫu CRED \"%s\"

en: Edit Own Custom User with CRED Form \"%s\"
vi: Chỉnh sửa Người dùng Tùy biến của chính mình bằng Biểu mẫu CRED \"%s\"

en: Edit Post Form
vi: Chỉnh sửa Biểu mẫu Bài viết

en: Edit Skype button
vi: Sửa nút Skype

en: Edit User Form
vi: Chỉnh sửa Biểu mẫu Người dùng

en: Edit another post
vi: Sửa bài viết khác

en: Edit another user
vi: Chỉnh sửa người dùng khác

en: Edit current logged in user
vi: Chỉnh sửa người dùng đăng nhập gần đây

en: Edit current post (in Loop)
vi: Sửa bài viết hiện thời (trong vòng lặp)

en: Edit existing content
vi: Chỉnh sửa nội dung có sẵn

en: Edit existing user
vi: Chỉnh sửa người dùng có sẵn

en: Edit field settings
vi: Sửa cài đặt trường dữ liệu

en: Edit form link can not be displayed (post type mismatch).
vi: Sửa liên kết biểu mẫu không thể hiển thị được (dạng bài viết không khớp).

en: Edit skype button
vi: Nút chỉnh sửa Skype

en: Edit user
vi: Chỉnh sửa người dùng

en: Email (leave blank for default):
vi: Email (để trống theo mặc định):

en: Email Autogeneration
vi: Quá trình tự động tạo Email

en: Email Body
vi: Nội dung Email

en: Email Subject
vi: Tiêu đề Email

en: Embedded CRED
vi: CRED Nhúng

en: Enable Syntax Highlight
vi: Kích hoạt Chế độ Tô sáng Ngữ pháp

en: Enable Syntax Highlight for CRED Forms
vi: Bật tính năng Tô sáng Ngữ pháp cho Biểu mẫu CRED

en: Enter an email address
vi: Nhập một địa chỉ email

en: Enter the message to display instead of the form. You can use HTML and shortcodes. (but no CRED Forms)
vi: Nhập tin nhắn để hiển thị thay vì biểu mẫu. Bạn có thể sử dụng HTML và các shortcode. (nhưng không có các Biểu mẫu CRED)

en: Enter the message to display instead of the form. You can use HTML and shortcodes. (but no CRED User Forms)
vi: Nhập tin nhắn để hiển thị thay vì biểu mẫu này. Bạn có thể sử dụng HTML và các shortcode. (nhưng không có Biểu mẫu Người dùng CRED)

en: Enter title here
vi: Nhập tiêu đề vào đây

en: Enter your ReCaptcha keys at the CRED Settings page in order for ReCaptcha API to work
vi: Nhập các khóa ReCaptcha của bạn tại trang Cài đặt CRED để ReCaptcha API có thể hoạt động

en: Enter your Skype Name
vi: Nhập tên Skype của bạn

en: Error during CRED Post Forms import
vi: Lỗi trong quá trình nhập Biểu mẫu Bài viết CRED

en: Error during CRED User Forms import
vi: Lỗi trong quá trình nhập Biểu mẫu Người dùng CRED

en: Error post id: check _cred_cred_prefix_post_id
vi: Lỗi id bài: check _cred_cred_prefix_post_id

en: Error while parsing the evaluate expression
vi: Lỗi khi phân tích (parse) biểu thức để so sánh

en: Error: Files is too big, Max upload size is
vi: Lỗi: Tập tin quá lớn, kích thước tải lên tối đa là

en: Excerpt of %s (default)
vi: Trích dẫn của %s (mặc định)

en: Exit Wizard Mode
vi: Thoát Chế độ Trình hướng dẫn

en: Export
vi: Xuất

en: Export All Post Forms
vi: Xuất Tất Cả Các Biểu Mẫu Bài Viết

en: Export All User Forms
vi: Xuất Tất Cả Biểu Mẫu Người Dùng

en: Export CRED forms
vi: Xuất biểu mẫu CRED

en: Export also Custom Fields when exporting CRED Forms
vi: Cũng xuất Trường Dữ liệu Tùy biến khi xuất các Biểu mẫu CRED

en: Export also settings when exporting CRED Forms
vi: Cũng xuất cài đặt khi xuất các Biểu mẫu CRED

en: Export settings
vi: Xuất cài đặt

en: Expression:
vi: Biểu thức:

en: Extra CSS Help
vi: Trợ giúp thêm về CSS

en: Extra Fields
vi: Trường dữ liệu bổ sung

en: Fade
vi: Rõ/Mờ

en: Fade-Slide
vi: Trang trình chiếu rõ/mờ

en: Featured Image
vi: Ảnh Nổi Bật

en: February
vi: Tháng Hai

en: Field
vi: Trường

en: Field name contains special characters or spaces!
vi: Tên trường dữ liệu gồm các ký tự đặc biệt và dấu cách!

en: Field name:
vi: Tên trường:

en: Fields and Views
vi: Trường dữ liệu và Views

en: File
vi: Tập tin

en: File Error Code:
vi: Mã lỗi của tập tin:

en: File Type Error
vi: Lỗi Kiểu Tập Tin

en: File is too big
vi: Tập tin quá lớn

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: First Name
vi: Tên

en: First, please select the role for the user that this form will create.
vi: Trước tiên, hãy chọn quyền cho người dùng mà biểu mẫu này sẽ tạo.

en: For retrieving debug information if asked by a support person, use the <a href=\"%s\">debug information</a> page.
vi: Để truy xuất thông tin gỡ lỗi nếu nhân viên hỗ trợ hỏi, hãy sử dụng trang <a href=\"%s\">thông tin gỡ lỗi</a>.

en: Form (required)
vi: Biểu mẫu (bắt buộc)

en: Form Container
vi: Hộp chứa Biểu mẫu

en: Form Content
vi: Nội dung Biểu mẫu

en: Form Data
vi: Dữ liệu biểu mẫu

en: Form Fields
vi: Trường dữ liệu của biểu mẫu

en: Form Messages
vi: Tin nhắn biểu mẫu

en: Form Messages Container
vi: Hộp Chứa Tin Nhắn Biểu Mẫu

en: Form Name
vi: Tên biểu mẫu

en: Form Preview Mode
vi: Chế độ Xem trước Biểu mẫu

en: Form Settings Help
vi: Trợ giúp về Thiết lập Biểu mẫu

en: Form Submit
vi: Gửi Biểu Mẫu

en: Form Submit Button
vi: Nút Gửi Biểu Mẫu

en: Form Type option cannot be empty.
vi: Không thể để trống tùy chọn Type biểu mẫu.

en: Form Type or Post Type is not set!
vi: Chưa thiết lập Dạng Biểu Mẫu hoặc Dạng Bài Viết!

en: Form User Fields not set!
vi: Trường Người Dùng của Biểu Mẫu chưa được thiết lập!

en: Form [%s] does not exist
vi: Biểu mẫu [%s] không tồn tại

en: Form data saving has been disabled
vi: Chức năng lưu dữ liệu biểu mẫu vừa bị vô hiệu

en: Form does not exist!
vi: Biểu mẫu không tồn tại!

en: Form preview does not exist. Try saving your form first
vi: Xem trước biểu mẫu không tồn tại. Hãy thử lưu biểu mẫu của bạn trước

en: Form type and post type do not match
vi: Dạng biểu mẫu và dạng bài viết không khớp

en: Forms
vi: Biểu mẫu

en: Forms added
vi: Biểu mẫu được thêm vào

en: Forms overwritten
vi: Biểu mẫu bị ghi đè

en: Friday
vi: Thứ Sáu

en: General Settings Updated
vi: Cài đặt chung được cập nhật

en: Generic Error in deleting file
vi: Lỗi thường gặp khi xóa tập tin

en: Generic Field
vi: Trường dữ liệu chung

en: Generic Fields (click to insert)
vi: Trường dữ liệu chung (bấm để chèn)

en: Generic Fields Help
vi: Trợ giúp về Trường dữ liệu chung

en: Generic field type
vi: Kiểu trường dữ liệu chung

en: Get and Enter your API keys
vi: Tải và Nhập các khóa API của bạn

en: Get more details in the <a href=\"%1$s\" title=\"%2$s\">documentation page</a>.
vi: Xem thêm chi tiết trong <a href=\"%1$s\" title=\"%2$s\">trang tài liệu</a>.

en: Go to a page...
vi: Đi đến trang...

en: Go to the first page
vi: Đi tới trang đầu tiên

en: Go to the last page
vi: Đi tới trang cuối cùng

en: Go to the next page
vi: Đi tới trang tiếp theo

en: Go to the previous page
vi: Đi tới trang trước

en: Got it! Don't show this message again
vi: Tôi hiểu! Không hiển thị tin nhắn này lần nữa

en: Grid
vi: Lưới

en: HTML attributes for child content link (advanced)
vi: Thuộc tính HTML cho đường dẫn của nội dung con (nâng cao)

en: HTML attributes for delete link
vi: Thuộc tính HTML cho liên kết xóa

en: HTML attributes for delete link (advanced)
vi: Thuộc tính HTML cho liên kết xóa (nâng cao)

en: HTML attributes for edit link (advanced)
vi: Thuộc tính HTML cho liên kết chỉnh sửa (nâng cao)

en: Help
vi: Giúp đỡ

en: Hidden
vi: Đã ẩn

en: Hide advanced options
vi: Ẩn tùy chọn nâng cao

en: Hide comments when displaying this form
vi: Ẩn các bình luận khi hiển thị biểu mẫu này

en: Hour
vi: Giờ

en: How do you want to set the parent in child form?
vi: Bạn muốn thiết lập biểu mẫu cha/mẹ trong biểu mẫu con như thế nào?

en: How to add Forms to your site
vi: Cách thêm Biểu mẫu vào trang web của bạn

en: How to create notifications for sending passwords
vi: Cách thức tạo thông báo cho việc gửi các mật khẩu

en: How to disable caching for content with forms
vi: Cách vô hiệu việc tạo bộ đệm cho nội dung kèm các biểu mẫu

en: How to display the form
vi: Cách hiển thị biểu mẫu này

en: How to display the user form
vi: Cách thức hiển thị biểu mẫu người dùng

en: If autogenerate username and/or password is set in CRED User Form settings the following Email will be autogenerated.
vi: Nếu tính năng tự động tạo tên người dùng và/hoặc mật khẩu được thiết lập trong cài đặt Biểu mẫu Người dùng CRED, Email sau đây sẽ được tạo tự động.

en: If you are willing to use reCAPTCHA to protect your CRED Forms against bots' entries please provide public and private keys for reCAPTCHA API:
vi: Nếu bạn sẵn lòng sử dụng reCAPTCHA để bảo vệ Biểu mẫu CRED của mình trước các mục nhập máy, vui lòng cung cấp khóa công khai và khóa riêng tư cho reCAPTCHA API:

en: Image
vi: Hình ảnh

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Import
vi: Nhập vào (Import)

en: Import CRED Post Forms
vi: Nhập biểu mẫu bài viết CRED

en: Import CRED User Forms
vi: Nhập biểu mẫu người dùng CRED

en: Import and Overwrite CRED Custom Fields
vi: Nhập và ghi đè các trường tùy biến của CRED

en: Import and Overwrite CRED Settings
vi: Nhập và ghi đè cài đặt CRED

en: In order to display the post, post status must be set to Publish
vi: Để hiển thị bài viết, trạng thái bài viết phải được đặt ở chế độ Công khai

en: Include WPML localization
vi: Bao gồm WPML Localization

en: Include reCaptcha field
vi: Gồm cả trường reCaptcha

en: Include this field in Scaffold
vi: Bao gồm trường dữ liệu này trong Scaffold

en: Input format: %s
vi: Định dạng đầu vào: %s

en: Insert
vi: Chèn

en: Insert Body Codes
vi: Chèn Mã Nội Dung

en: Insert Field type \"%s\"
vi: Chèn Kiểu trường dữ liệu \"%s\"

en: Insert Forms
vi: Chèn biểu mẫu

en: Insert Subject Codes
vi: Chèn Mã Tiêu Đề

en: Insert a link to edit
vi: Chèn liên kết để chỉnh sửa

en: Insert shortcode
vi: Chèn shortcode

en: Insert the form itself
vi: Tự chèn biểu mẫu

en: Insert the user form itself
vi: Chèn chính biểu mẫu người dùng này

en: Integer
vi: Số nguyên

en: Invalid Form Submission (maybe a file has a size greater than allowed)
vi: Gửi biểu mẫu không hợp lệ (có thể tập tin có kích thước lớn hơn cho phép)

en: Invalid URL message
vi: Tin nhắn về URL không hợp lệ

en: Invalid captcha message
vi: Tin nhắn về captcha không hợp lệ

en: Invalid date message
vi: Tin nhắn ngày không hợp lệ

en: Invalid email message
vi: Tin nhắn về email không hợp lệ

en: Invalid file type message
vi: Tin nhắn về kiểu tập tin không hợp lệ

en: Invalid hidden field value message
vi: Tin nhắn về giá trị trường dữ liệu ẩn không hợp lệ

en: Invalid image height message
vi: Tin nhắn về chiều cao ảnh không hợp lệ

en: Invalid image message
vi: Tin nhắn về ảnh không hợp lệ

en: Invalid image width message
vi: Tin nhắn về chiều rộng ảnh không hợp lệ

en: Invalid numeric field message
vi: Tin nhắn về trường dữ liệu số không hợp lệ

en: Invalid submission message
vi: Tin nhắn về việc gửi đi không hợp lệ

en: Invalid user
vi: Người dùng không hợp lệ

en: Item %s could not be saved
vi: Không thể lưu mục %s

en: JS editor
vi: Trình soạn thảo JS

en: January
vi: Tháng Một

en: July
vi: Tháng Bảy

en: June
vi: Tháng Sáu

en: Keep displaying this form
vi: Duy trì việc hiển thị biểu mẫu này

en: Keep original status
vi: Giữ nguyên trạng thái ban đầu

en: Label:
vi: Nhãn:

en: Labels
vi: Nhãn

en: Last Name
vi: Họ

en: Mail failed to be sent
vi: Không thể gửi thư đi

en: Mail sent succesfully
vi: Thư được gửi thành công

en: Make a selection in the editor and auto-generator will replace it.
vi: Thực hiện việc lựa chọn trong trình biên tập và trình tạo tự động sẽ thay thế nó.

en: Make a selection in the editor and the conditional group will wrap around it when inserted.
vi: Hãy lựa chọn trong trình soạn thảo và nhóm điều kiện sẽ bao quanh nó khi được chèn vào.

en: Manage non-Toolset Post Fields
vi: Quản lý các trường dữ liệu bài viết không dùng Toolset

en: Manage non-Toolset Post Fields with CRED
vi: Quản lý các Trường Dữ Liệu Bài Viết không dùng Toolset bằng CRED

en: Manage non-Toolset User Fields
vi: Quản lý Trường dữ liệu Người dùng không dùng Toolset

en: Manage non-Toolset User Fields with CRED
vi: Quản lý các trường quản lý người dùng không dùng Toolset bằng CRED

en: March
vi: Tháng Ba

en: Max. Height
vi: Chiều cao tối đa

en: Max. Height (px)
vi: Chiều cao tối đa (px)

en: Max. Height not numeric
vi: Chiều cao tối đa không phải là số

en: Max. Width
vi: Chiều rộng tối đa

en: Max. Width (px)
vi: Chiều rộng tối đa (px)

en: Max. Width not numeric
vi: Chiều rộng tối đa không phải là số

en: May
vi: Tháng Năm

en: Media Upload will not work with form preview
vi: Media Upload không làm việc với chế độ xem trước biểu mẫu

en: Messages
vi: Tin nhắn

en: Minute
vi: Phút

en: Missing form configuration.
vi: Thiếu cấu hình biểu mẫu.

en: Module Manager
vi: Trình quản lý module

en: Monday
vi: Thứ Hai

en: Move option
vi: Di chuyển tùy chọn

en: Multi Select
vi: Đa Lựa Chọn

en: Multiple Lines
vi: Nhiều dòng

en: NOT FOUND
vi: KHÔNG TÌM THẤY

en: Name
vi: Tên

en: Name (leave blank for default):
vi: Tên (để trống theo mặc định):

en: New CRED Post Form
vi: Biểu mẫu Bài viết CRED mới

en: New CRED User Form
vi: Biểu mẫu Người dùng CRED mới

en: New Post Form
vi: Biểu mẫu Bài viết Mới

en: New User Form
vi: Biểu mẫu người dùng mới

en: New Window
vi: Cửa sổ mới

en: Next
vi: Tiếp

en: No
vi: Không

en: No Child Form Page specified
vi: Không có trang biểu mẫu con cụ thể

en: No Effect
vi: Không có hiệu ứng

en: No HTML tags have been selected.
vi: Không thẻ HTML nào được chọn.

en: No Notification given
vi: Không có thông báo được đưa ra

en: No Parent text
vi: Không có văn bản cha/mẹ

en: No Post Forms were found.
vi: Không tìm thấy các biểu mẫu bài viết.

en: No User Forms were found.
vi: Không tìm thấy biểu mẫu người dùng.

en: No fields were found.
vi: Không tìm thấy trường dữ liệu.

en: No form found in Trash
vi: Không tìm thấy biểu mẫu trong Thùng rác

en: No form specified
vi: Không có biểu mẫu cụ thể

en: No forms found
vi: Không tìm thấy biểu mẫu

en: No name for field!
vi: Không có tên cho trường dữ liệu này!

en: No options for field!
vi: Không có tùy chọn cho trường dữ liệu!

en: No post defined
vi: Không có bài viết được định nghĩa

en: No post specified
vi: Không có bài viết cụ thể

en: No preview form content provided
vi: Không có nội dung biểu mẫu xem trước được cung cấp

en: No recipients specified
vi: Không có người nhận cụ thể

en: No user form found in Trash
vi: Không tìm thấy biểu mẫu người dùng trong Thùng rác

en: No user form specified
vi: Không có biểu mẫu người dùng được định rõ

en: No user forms found
vi: Không tìm thấy các biểu mẫu người dùng

en: No user specified
vi: Không có người dùng được định rõ

en: No zip entry
vi: Không có mục nhập zip

en: Not Set
vi: Chưa thiết lập

en: Notification Settings Help
vi: Trợ giúp về Cài đặt Thông báo

en: Notification disabled
vi: Đã tắt thông báo

en: Notification e-mail subject:
vi: Tiêu đề email thông báo:

en: Notification mail body:
vi: Nội dung của email thông báo:

en: Notification mail subject:
vi: Tiêu đề thư thông báo:

en: Notification name
vi: Tên thông báo

en: Notification recipients
vi: Thông báo cho người nhận

en: Notification settings:
vi: Cài đặt thông báo:

en: Notifications sender E-mail must be a valid E-mail address
vi: Email của người gửi thông báo phải là địa chỉ email hợp lệ

en: November
vi: Tháng Mười Một

en: Number of entries (0=all)
vi: Số lượng mục nhập (0=tất cả)

en: Numeric
vi: Số

en: October
vi: Tháng Mười

en: Only if field value has changed
vi: Chỉ nếu giá trị trường dữ liệu thay đổi

en: Operator
vi: Toán tử

en: Options:
vi: Tùy chọn:

en: Order By
vi: Sắp xếp theo

en: Ordering
vi: Sắp xếp thứ tự

en: Other
vi: Khác

en: Other settings:
vi: Cài đặt khác:

en: Other...
vi: Khác...

en: Overwrite existing post forms
vi: Ghi đè các biểu mẫu bài viết có sẵn

en: Overwrite existing user forms
vi: Ghi đè các biểu mẫu người dùng có sẵn

en: Page:
vi: Trang:

en: Pagination
vi: Phân trang

en: Parent Link
vi: Liên kết cha/mẹ

en: Parent Title
vi: Tiêu đề cha/mẹ

en: Parent Window
vi: Cửa sổ mẹ

en: Parents
vi: Các mục cha mẹ

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Password fields are required
vi: Các trường mật khẩu là bắt buộc

en: Password fields do not match
vi: Các trường mật khẩu không khớp

en: Pending Review
vi: Chờ xét duyệt

en: Per Page
vi: Theo trang

en: Permission denied
vi: Giấy phép bị từ chối

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Please Select..
vi: Vui lòng chọn..

en: Please Wait. You are being redirected...
vi: Vui lòng đợi. Bạn đang được chuyển hướng...

en: Please enter a title
vi: Vui lòng nhập tiêu đề

en: Please enter a valid URL address
vi: Vui lòng nhập địa chỉ URL hợp lệ

en: Please enter a valid date
vi: Vui lòng nhập ngày tháng hợp lệ

en: Please enter a valid email address
vi: Vui lòng nhập địa chỉ email hợp lệ

en: Please enter an email address
vi: Vui lòng nhập một địa chỉ email

en: Please enter integer data
vi: Hãy nhập dữ liệu là số nguyên

en: Please enter numeric data
vi: Vui lòng nhập dữ liệu số hợp lệ

en: Please enter the Notification Name
vi: Vui lòng nhập Tên thông báo

en: Please insert a valid post ID
vi: Hãy chèn ID bài viết hợp lệ

en: Please select a field
vi: Vui lòng chọn trường dữ liệu

en: Please select a form first
vi: Trước tiên hãy chọn một biểu mẫu

en: Please select a post first
vi: Trước tiên hãy chọn một bài viết

en: Please select a shortcode first
vi: Trước tiên hãy chọn một shortcode

en: Please select a user
vi: Vui lòng chọn người dùng

en: Please select a user id field
vi: Vui lòng chọn trường ID người dùng

en: Please select an email field
vi: Vui lòng chọn trường dữ liệu của email

en: Please select recipients
vi: Vui lòng chọn người nhận

en: Please select the notification trigger event
vi: Vui lòng chọn sự kiện kích hoạt thông báo

en: Please set the form Title
vi: Hãy thiết lập tiêu đề biểu mẫu

en: Possible spam attempt detected. The posted form data was rejected.
vi: Có thể có thử nghiệm thư rác được phát hiện. Dữ liệu biểu mẫu đã đăng bị từ chối.

en: Post Admin Link
vi: Liên kết quản trị bài viết

en: Post Fields (click to insert)
vi: Trường dữ liệu bài viết (bấm để chèn)

en: Post Fields Help
vi: Trợ giúp về Trường dữ liệu bài viết

en: Post Forms
vi: Biểu mẫu Bài viết

en: Post Forms Front-end Access Group
vi: Nhóm Front-end Access của các Biểu mẫu Bài viết

en: Post ID
vi: ID bài viết

en: Post Link
vi: Liên kết bài viết

en: Post Settings Help
vi: Trợ giúp về Thiết lập Bài viết

en: Post Title
vi: Tiêu đề bài viết

en: Post Type
vi: Dạng bài viết

en: Post Type:&nbsp;
vi: Dạng bài viết:&nbsp;

en: Post Types connected to this form:
vi: Các dạng bài viết được liên kết với biểu mẫu này:

en: Post View
vi: View bài viết

en: Post delete failed
vi: Xóa bài viết thất bại

en: Post deleted
vi: Đã xóa bài viết

en: Post does not exist
vi: Bài viết không tồn tại

en: Post draft updated. <a target=\"_blank\" href=\"%s\">Preview post</a>
vi: Đã cập nhật bản nháp bài viết. <a target=\"_blank\" href=\"%s\">Xem trước bài viết</a>

en: Post field
vi: Trường dữ liệu bài viết

en: Post not saved message (one problem)
vi: Tin nhắn về bài viết chưa được lưu (một sự cố)

en: Post not saved message (several problems)
vi: Tin nhắn về bài viết chưa được lưu (vài sự cố)

en: Post published. <a href=\"%s\">View post</a>
vi: Đã đăng tải bài viết. <a href=\"%s\">Xem bài viết</a>

en: Post restored to revision from %s
vi: Bài viết được khôi phục để hiệu đính từ %s

en: Post saved Message
vi: Tin nhắn đã lưu bài viết

en: Post saved.
vi: Bài viết đã lưu.

en: Post scheduled for: <strong>%1$s</strong>. <a target=\"_blank\" href=\"%2$s\">Preview post</a>
vi: Bài viết được lên lịch cho: <strong>%1$s</strong>. <a target=\"_blank\" href=\"%2$s\">Xem trước bài viết</a>

en: Post submitted. <a target=\"_blank\" href=\"%s\">Preview post</a>
vi: Đã gửi bài viết. <a target=\"_blank\" href=\"%s\">Xem trước bài viết</a>

en: Post updated.
vi: Bài viết đã cập nhật.

en: Post updated. <a href=\"%s\">View post</a>
vi: Đã cập nhật bài viết. <a href=\"%s\">Xem bài viết</a>

en: Preview Changes
vi: Xem trước các thay đổi

en: Preview Form submitted
vi: Biểu Mẫu xem trước được gửi đi

en: Preview form type not provided
vi: Dạng biểu mẫu xem trước không được cung cấp

en: Preview post type not provided
vi: Dạng bài viết xem trước không được cung cấp

en: Previous
vi: Trước đó

en: Private
vi: Riêng tư

en: Published
vi: Đã được đăng

en: Readonly?
vi: Chỉ đọc?

en: Redirect delay (in seconds)
vi: Độ trễ chuyển hướng (tính theo giây)

en: Redirect delay for:
vi: Trì hoãn chuyển hướng cho:

en: Redirect to Post ID:
vi: Chuyển hướng đến ID bài viết:

en: Refresh Complete
vi: Làm mới Hoàn tất

en: Refresh page after deletion
vi: Làm mới trang sau khi xóa

en: Registration Date
vi: Ngày đăng ký

en: Remove
vi: Xóa

en: Remove option
vi: Xóa tùy chọn

en: Remove taxonomy term
vi: Xóa cụm từ của thẻ taxonomy

en: Remove term
vi: Xóa thuật ngữ

en: Remove this field as a CRED field type
vi: Xóa trường dữ liệu này như là kiểu trường dữ liệu CRED

en: Repeat Password
vi: Mật khẩu lăp lại

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Required field message
vi: Tin nhắn trường bắt buộc

en: Required?
vi: Bắt buộc?

en: Reset Password Link
vi: Đường dẫn Thiết lập lại Mật khẩu

en: Resize
vi: Đổi kích thước

en: Restore Previous Value
vi: Khôi phục dữ liệu trước đó

en: Retry Upload
vi: Thử Tải lên lần nữa

en: Revert to default editor
vi: Trả về trình soạn thảo mặc định

en: Role
vi: Quyền hạn

en: Saturday
vi: Thứ Bảy

en: Save
vi: Lưu

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Save Post Form
vi: Lưu biểu mẫu bài viết

en: Save User Form
vi: Lưu biểu mẫu người dùng

en: Saved
vi: Đã lưu

en: Saving...
vi: Đang lưu...

en: Scaffold Help
vi: Trợ giúp về Scaffold

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search CRED Post Forms
vi: Tìm kiếm các Biểu mẫu Bài viết CRED

en: Search CRED User Forms
vi: Tìm kiếm các Biểu mẫu Người dùng CRED

en: Secret Key
vi: Khóa bí mật

en: Select
vi: Chọn

en: Select %s
vi: Chọn %s

en: Select Post Type
vi: Chọn Dạng Bài Viết

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Select allowed HTML tags
vi: Chọn các thẻ HTML được cho phép

en: Select allowed User Role
vi: Chọn Quyền hạn Người dùng được phép

en: Select date
vi: Chọn ngày

en: Select field..
vi: Chọn trường dữ liệu..

en: Select post
vi: Chọn bài viết

en: Select post form
vi: Lựa chọn biểu mẫu bài viết

en: Select text
vi: Chọn văn bản

en: Select the status of content created by this form:
vi: Chọn trạng thái nội dung do biểu mẫu này tạo:

en: Select user
vi: Lựa chọn người dùng

en: Select user form
vi: Lựa chọn biểu mẫu người dùng

en: Selected
vi: Đã chọn

en: Send a test email
vi: Gửi email kiểm tra

en: Send a test notification to:
vi: Gửi thông báo kiểm tra đến:

en: Send notification to Author
vi: Gửi thông báo cho Tác giả

en: Send notification to a WordPress user specified in a form field:
vi: Gửi thông báo đến người dùng WordPress cụ thể trong trường dữ liệu của biểu mẫu:

en: Send notification to a WordPress user:
vi: Gửi thông báo cho người dùng WordPress:

en: Send notification to a specific email address:
vi: Gửi thông báo đến địa chỉ email cụ thể:

en: Send notification to an email specified in a form field:
vi: Gửi thông báo đến email cụ thể trong trường dữ liệu của biểu mẫu:

en: Send now
vi: Gửi ngay

en: September
vi: Tháng Chín

en: Set %s Featured Image
vi: Thiết lập %s Ảnh Nổi Bật

en: Set Field Type
vi: Thiết lập kiểu trường dữ liệu

en: Set Field type \"%s\"
vi: Thiết lập kiểu trường dữ liệu \"%s\"

en: Set From details
vi: Thiết lập chi tiết 'Đến'

en: Set field type
vi: Thiết lập kiểu trường dữ liệu

en: Set the %s Parent
vi: Thiết lập %s mục cha/mẹ

en: Set the parent according to the currently displayed content
vi: Thiết lập mục cha/mẹ theo nội dung hiện đang được hiển thị

en: Set the title for this new form.
vi: Đặt tiêu đề cho biểu mẫu mới này.

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Settings saved.
vi: Đã lưu cài đặt.

en: Show Hidden Fields
vi: Hiển thị trường dữ liệu đã ẩn

en: Show advanced options
vi: Hiển thị tùy chọn nâng cao

en: Show captcha button
vi: Nút hiển thị captcha

en: Show/Hide Effect:
vi: Hiển thị/Ẩn Hiệu ứng:

en: Sign Up to use reCAPTCHA API
vi: Đăng ký để sử dụng reCAPTCHA API

en: Single Line
vi: Dòng Đơn

en: Site Key
vi: Mã khóa của trang web

en: Slide
vi: Trang trình chiếu

en: Standard Post Fields
vi: Trường dữ liệu bài viết tiêu chuẩn

en: Standard User Fields
vi: Trường Người Dùng Tiêu Chuẩn

en: Status of content created or edited by this form:
vi: Trạng thái của nội dung được tạo hoặc chỉnh sửa bằng biểu mẫu này:

en: Subject Codes (click to insert)
vi: Mã Tiêu Đề (nhấp chuột để chèn)

en: Subject of emails:
vi: Tiêu đề của các email:

en: Submit
vi: Gửi

en: Sunday
vi: Chủ Nhật

en: Support forum
vi: Diễn đàn hỗ trợ

en: Syntax
vi: Ngữ pháp

en: Syntax Highlight Off
vi: Tắt Chế độ Tô sáng Ngữ pháp

en: Syntax Highlight On
vi: Bật Chế độ Tô sáng Ngữ pháp

en: Taxonomies
vi: Thẻ taxonomy

en: Taxonomy
vi: Thẻ taxonomy

en: Taxonomy View
vi: View thẻ taxonomy

en: Taxonomy hide popular message
vi: Tin nhắn ẩn mức độ phổ biến của thẻ taxonomy

en: Taxonomy show popular message
vi: Tin nhắn hiển thị mức độ phổ biến của thẻ taxonomy

en: The Simple XML library is missing.
vi: Simple XML library đang bị thiếu.

en: The XML file (%s) could not be read.
vi: Không thể đọc tập tin XML (%s).

en: The XML file does not contain valid Post Forms.
vi: Tập tin XML không chứa Biểu mẫu Bài viết hợp lệ.

en: The XML file does not contain valid User Forms.
vi: Tập tin XML không chứa Biểu mẫu Người dùng hợp lệ.

en: The following HTML tags are allowed:
vi: Cho phép các thẻ HTML sau:

en: The form includes the parent selector
vi: Biểu mẫu này bao gồm bộ chọn cha/mẹ

en: The form was saved, but some settings are not complete, please review the alert icons below
vi: Biểu mẫu này đã được lưu, nhưng một vài cài đặt chưa hoàn tất, vui lòng xem xét biểu tượng cảnh báo bên dưới

en: The post was not saved because of the following %NN problems:
vi: Bài viết chưa được lưu vì các sự cố %NN sau đây:

en: The post was not saved because of the following problem:
vi: Bài viết này chưa được lưu vì sự cố sau đây:

en: The user was not saved because of the following %NN problems:
vi: Người dùng chưa được lưu lại vì các sự cố %NN sau:

en: The user was not saved because of the following problem:
vi: Người dùng chưa được lưu lại vì sự cố sau:

en: There is a problem with %s field. Please check CRED form.
vi: Có sự cố với trường dữ liệ %s. Vui lòng kiểm tra biểu mẫu CRED.

en: There was a problem with your submission!<br>Possible causes may be that the submission has taken too long, or it represents a duplicate request.<br>Please try again.
vi: Đã có sự cố với việc đệ trình của bạn!<br>Các nguyên nhân có thể là việc đệ trình của bạn tốn nhiều thời gian hoặc đó là yêu cầu trùng lặp.<br>Vui lòng thử lại.

en: There was an error uploading your files
vi: Đã có lỗi khi tải lên các tập tin của bạn

en: This Form will be accessible to everyone, including guest (not logged in). They will be able to submit/edit content using this form.<br>To control who can use the form, please install %s
vi: Biểu mẫu này cho phép tất cả mọi người, bao gồm cả khách (không đăng nhập) truy cập. Họ sẽ có thể gửi/chỉnh sửa nội dung bằng biểu  mẫu này.<br>Để kiểm soát ai có thể sử dụng biểu mẫu này, vui lòng cài đặt %s

en: This Form will be accessible to everyone, including guest (not logged in). They will be able to submit/edit content using this form.<br>To control who can use the form, please install %s.
vi: Tất cả mọi người sẽ có thể truy cập Biểu mẫu này, bao gồm khách truy cập (không đăng nhập). Họ sẽ có thể gửi/chỉnh sửa nội dung bằng biểu mẫu này.<br>Để kiểm soát ai có thể sử dụng biểu mẫu, vui lòng cài đặt %s.

en: This auto-generator includes inputs for all the fields that belong to the form's content type.
vi: Trình tự động tạo này bao gồm các mục đầu vào cho tất cả các trường dữ liệu thuộc về kiểu nội dung của biểu mẫu.

en: This auto-generator includes inputs for all the fields that belong to the form's user role.
vi: Trình tự động tạo này gồm các mục đầu vào cho tất cả các trường thuộc về quyền hạn người dùng của biểu mẫu này.

en: This field is locked for editing because WPML will copy its value from the original language.
vi: Trường này đã bị khóa để chỉnh sửa vì WPML sẽ sao chép giá trị của nó từ ngôn ngữ gốc.

en: This field is required
vi: Trường dữ liệu này là bắt buộc

en: This form
vi: Biểu mẫu này

en: This form creates posts of post type \"%s\".
vi: Biểu mẫu này tạo bài viết của dạng bài viết \"%s\".

en: This form creates users.
vi: Biểu mẫu này tạo người dùng.

en: This form edits posts of post type \"%s\".
vi: Biểu mẫu này chỉnh sửa bài viết của dạng bài viết \"%s\".

en: This form edits users.
vi: Biểu mẫu này chỉnh sửa người dùng.

en: This form will auto-generate the password for the new user.<br>In order for the user to receive the password, you need to create a notification which will include that password.<br>%s
vi: Biểu mẫu sẽ tự động tạo mật khẩu cho người dùng mới. <br>Để người dùng này nhận mật khẩu, bạn cần phải tạo thông báo sẽ bao gồm mật khẩu đó.<br>%s

en: This form will:
vi: Biểu mẫu này sẽ:

en: This notification is not setup properly because some settings are not complete. Please review and select values.
vi: Thông báo này không được thiết lập đúng cách vì một vài cài đặt chưa được hoàn tất. Hãy xem lại và chọn các giá trị.

en: This post type is incompatible with the selected form
vi: Dạng bài viết này không tương thích với biểu mẫu đã chọn

en: Thursday
vi: Thứ Năm

en: Tip:
vi: Lời khuyên:

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Title of %s (default)
vi: Tiêu đề của %s (mặc định)

en: Title of New Form
vi: Tiêu đề của biểu mẫu mới

en: Title should contain only letters, numbers and underscores/dashes
vi: Tiêu đề chỉ được bao gồm chữ cái, chữ số và dấu gạch dưới/gạch ngang

en: To control who can see and use this form, go to %s.
vi: Để kiểm soát ai có thể xem và sử dụng biểu mẫu này, hãy truy cập mục %s.

en: To control who can see and use this form, go to the %s
vi: Để kiểm soát ai có thể xem và sử dụng biểu mẫu này, đi đến mục %s

en: To:
vi: Đến:

en: Translatable string
vi: Chuỗi ký tự có thể dịch

en: Trash post
vi: Xóa bài viết

en: Tuesday
vi: Thứ Ba

en: Type
vi: Kiểu

en: Type not set or unknown.
vi: Type chưa được thiết lập hoặc chưa biết.

en: Type some characters from title of the page and a suggestion popup will appear..
vi: Nhập vài ký tự từ tiêu đề của trang và popup gợi ý sẽ xuất hiện..

en: Type some characters..
vi: Hãy nhập một vài ký tự..

en: Types fields
vi: Trường dữ liệu Types

en: Unable to open zip file
vi: Không thể mở tập tin zip

en: Unknown Parent Type
vi: Type Cha/Mẹ chưa biết

en: Unknown post type.
vi: Dạng bài viết chưa biết.

en: Update
vi: Cập nhật

en: Upload Error: Invalid NONCE
vi: Lỗi tải lên: NONCE không hợp lệ

en: Upload error or file not valid
vi: Lỗi tải lên hoặc tập tin không hợp lệ

en: Upload failed message
vi: Tin nhắn tải lên thất bại

en: Use a Shortcode
vi: Sử dụng Shortcode

en: Use a shortcode instead of options
vi: Sử dụng shortcode thay vì các tùy chọn

en: Use bootstrap in CRED Forms
vi: Sử dụng bootstrap trong các Biểu mẫu CRED

en: Use my Custom Expression
vi: Sử dụng Biểu thức tùy biến của tôi

en: User
vi: Người dùng

en: User Email
vi: Email người dùng

en: User Embedded CRED
vi: CRED nhúng của người dùng

en: User Field
vi: Trường người dùng

en: User Fields (click to insert)
vi: Trường Người dùng (nhấp để chèn)

en: User Form (required)
vi: Biểu mẫu Người dùng (bắt buộc)

en: User Form Container
vi: Hộp chứa Biểu mẫu Người dùng

en: User Form [%s] does not exist
vi: Biểu mẫu Người dùng [%s] không tồn tại

en: User Forms
vi: Biểu mẫu người dùng

en: User Forms Front-end Access Group
vi: Nhóm Front-end Access của Biểu mẫu Người dùng

en: User Guides
vi: Hướng dẫn Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: User Login
vi: Người dùng đăng nhập

en: User Nickname
vi: Biệt danh của Người dùng

en: User Password
vi: Mật khẩu của người dùng

en: User Spam Status
vi: Trạng thái spam của người dùng

en: User Status
vi: Trạng thái người dùng

en: User Username
vi: Tên Người dùng của Người dùng

en: User View
vi: View người dùng

en: User basic data
vi: Dữ liệu cơ bản về người dùng

en: User does not exist
vi: Người dùng không tồn tại

en: User fields
vi: Trường dữ liệu người dùng

en: User not saved message (one problem)
vi: Người dùng chưa lưu tin nhắn (một lỗi)

en: User not saved message (several problems)
vi: Người dùng chưa lưu tin nhắn (vài lỗi)

en: User saved Message
vi: Người dùng đã lưu tin nhắn

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Validate Format
vi: Xác nhận Biểu mẫu

en: Validation
vi: Phê duyệt

en: Validation text
vi: Văn bản hợp lệ

en: Value
vi: Giá trị

en: Value to store when<br>checked:
vi: Giá trị đến cửa hàng khi<br>được chọn:

en: Value:
vi: Giá trị:

en: Version %s
vi: Phiên bản %s

en: View
vi: Xem

en: View CRED Post Form
vi: Xem Biểu mẫu Bài viết CRED

en: View CRED User Form
vi: Xem Biểu mẫu Người dùng CRED

en: Website
vi: Trang web

en: Wednesday
vi: Thứ Tư

en: What to delete
vi: Mục cần xóa

en: What to edit
vi: Mục cần chỉnh sửa

en: When custom fields are modified
vi: Khi các trường tùy biến được sửa đổi

en: When options for a generic field need to be generated dynamically, a shortcode can be used to generate the field options on the fly. Any shortcode which will generate a valid JSON format of options can be used.
vi: Khi các tùy chọn dành cho trường dữ liệu chung cần được tạo một cách năng động, có thể sử dụng một shortcode để tạo các trường dữ liệu trôi nổi. Có thể sử dụng bất kỳ shortcode nào tạo ra một định dạng JSON hợp lệ của các tùy chọn.

en: When post status changes to:
vi: Khi trạng thái bài viết đổi thành:

en: When submitting the form
vi: Khi gửi đi biểu mẫu này

en: When to send this notification:
vi: Thời điểm cần gửi thông báo này:

en: Where to send this notification:
vi: Địa điểm cần gửi thông báo này:

en: Wrong or missing ID.
vi: ID sai hoặc bị thiếu.

en: Yes
vi: Có

en: You are not allowed to edit this item.
vi: Bạn không được phép chỉnh sửa mục này.

en: You attempted to edit a CRED that doesn&#8217;t exist. Perhaps it was deleted?
vi: Bạn đã thử chỉnh sửa CRED không tồn tại. Có lẽ nó đã bị xóa?

en: You attempted to edit a View that doesn&#8217;t exist. Perhaps it was deleted?
vi: Bạn đã cố gắng sửa View không&#8217; tồn tại. Có lẽ nó đã bị xóa?

en: You attempted to edit an item that doesn&#8217;t exist. Perhaps it was deleted?
vi: Bạn đã thử chỉnh sửa một mục không tồn tại. Có lẽ nó đã bị xóa?

en: You can enter additional recipients as:<br />email<br />name &lt;email&gt;<br />to/cc/bcc: name &lt;email&gt;<br /><br />If no recipient type is specified, the recipient will be added as 'to'.<br />Separate multiple recipients with commas.
vi: Bạn có thể nhập thêm người nhận dưới dạng:<br />email<br />name &lt;email&gt;<br />đến/cc/bcc: name &lt;email&gt;<br /><br />Nếu định rõ kiểu người nhận, người nhận sẽ được thêm dưới dạng 'đến'.<br />Phân tách nhiều người nhận bằng dấu phẩy.

en: You can manage non-Toolset Post Fields by setting field type and assign field attributes. Then you can use them in CRED forms.
vi: Bạn có thể quản lý các Trường Dữ Liệu Bài Viết không dùng Toolset bằng cách thiết lập các kiểu trường dữ liệu và gán các thuộc tính trường dữ liệu. Rồi bạn có thể sử dụng chúng trong các biểu mẫu CRED.

en: You can manage non-Toolset User Fields by setting field type and assign field attributes. Then you can use them in CRED forms.
vi: Bạn có thể quản lý các Trường dữ liệu Người dùng không dùng Toolset bằng cách thiết lập kiểu trường dữ liệu và gán các thuộc tính trường dữ liệu. Sau đó bạn có thể sử dụng chúng trong các biểu mẫu CRED.

en: You can only use an image file here
vi: Bạn chỉ có thể sử dụng tập tin hình ảnh tại đây

en: You can select multiple recipients for email notifications. Select the check-boxes for different recipient types and their target type (to/cc/bcc).
vi: Bạn có thể chọn nhiều người nhận cho thông báo email. Hãy chọn các hộp chọn cho các kiểu người nhận khác nhau và dạng đích của họ (đến/cc/bcc).

en: You can set extra options for this field
vi: Bạn có thể thiết lập thêm tùy chọn cho trường này

en: You can set extra width and height validation for this field (leave blank to disable)
vi: Bạn có thiết lập thêm sự xác thực chiều rộng và chiều cao cho trường này (để trống để vô hiệu hóa)

en: You can upload an exported .zip or .xml file from your computer:
vi: Bạn có thể tải lên tập tin .zip hoặc .xml được xuất ra từ máy tính của mình.

en: You can&#8217;t edit this item because it is in the Trash. Please restore it and try again.
vi: Bạn không thể chỉnh sửa mục này vì nó đang ở trong Thùng rác. Vui lòng khôi phục nó và thử lại.

en: You can't edit this CRED because it is in the Trash. Please restore it and try again.
vi: Bạn không thể chỉnh sửa CRED này vì nó đang ở trong thùng rác. Hãy khôi phục lại nó và thử lại.

en: You do not have permissions for that.
vi: Bạn không có các giấy phép cho việc đó.

en: You have to enable popup windows in order for Preview to work!
vi: Bạn phải bật các cửa sổ popup để chế độ Xem trước hoạt động!

en: You must define a regular expression for Wpcf_Cake_Validation::custom()
vi: Bạn phải định nghĩa \"biểu thức thông thường\" cho Wpcf_Cake_Validation::custom()

en: You must define the $operator parameter for Wpcf_Cake_Validation::comparison()
vi: Bạn phải định nghĩa tham số $operator cho Wpcf_Cake_Validation::comparison()

en: You must select a Form Action for the form
vi: Bạn phải chọn một Thao tác  Biểu mẫu dành cho biểu mẫu này

en: You must select a Post Status for the form
vi: Bạn phải chọn một trạng thái bài viết cho biểu mẫu này

en: You must select a Post Type for the form
vi: Bạn phải lựa chọn dạng bài viết cho biểu mẫu này

en: You must select the Form Type for the form
vi: Bạn phải lựa chọn dạng biểu mẫu cho biểu mẫu này

en: You need to add fields to trigger notifications.
vi: Bạn cần thêm các trường dữ liệu để kích hoạt thông báo.

en: You selected to 'Enable registration on the Checkout' in WooCommerce.<br>This means that WooCommerce will automatically create users when paying.<br>You are also using CRED to create new users, so for each registration, your site will have two users.<br>To avoid this, go to the %s and disable 'Enable registration on the Checkout'.
vi: Bạn đã chọn 'Kích hoạt tính năng đăng ký trên mục Thanh toán' trong WooCommercer.<br>Điều này có nghĩa là Woocommerce sẽ tự động tạo người dùng khi thanh toán.<br>Bạn cũng sẽ sử dụng CRED để tạo người dùng mới, hoặc cho mỗi lần đăng ký, trang web của bạn sẽ có hai người dùng.<br>Để tránh điều này, đi đến mục %s và tắt 'Kích hoạt tính năng đăng ký trên mục Thanh toán'.

en: Your security credentials have expired. Please reload the page to get new ones.
vi: Các chứng nhận bảo mật của bạn vừa hết hạn. Vui lòng tải lại trang để mua các chứng nhận mới.

en: class:
vi: lớp:

en: conditional output
vi: đầu ra có điều kiện

en: delete
vi: xóa

en: file
vi: tập tin

en: file too big
vi: tập tin quá lớn

en: from the publish date of the post.
vi: từ ngày đăng tải của bài viết.

en: image
vi: ảnh

en: link text:
vi: văn bản liên kết:

en: more attributes:
vi: thêm thuộc tính:

en: paste shortcode
vi: dán shortcode

en: style:
vi: kiểu:

en: target:
vi: đích:

en: text:
vi: văn bản:

en: to use the Captcha field.
vi: để sử dụng trường dữ liệu Captcha.
